
CS15418_STRADA-IP-2X6-SCL
Lensys LED a Chynulliadau Cynulliad petryal 12 Safle
Disgrifiad
| Priodoledd Cynnyrch | Gwerth Priodoledd |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Ledil |
| Categori Cynnyrch: | Lensys LED a Chynulliadau |
| Math o Gynnyrch: | Lensys LED |
| Math: | Cynulliad Lens |
| I'w Ddefnyddio Gyda: | Bridgelux, Cree, Lumileds, Nichia, Osram, Philips, Seoul, Samsung |
| Pecynnu: | Hambwrdd |
| Brand: | Ledil |
| Uchder: | 9.6 mm |
| Hyd: | 173 mm |
| Swm Pecyn Ffatri: | 40 |
| Arddull: | Petryal |
| Is-gategori: | Goleuadau LED |
| Lled: | 71.4 mm |
| Pwysau Uned: | 2.039999 owns |
|
Cais |
Bridgelux SMD 5050, Duris S8, LH351C, LED BRIDGELUX, LED COMET, LED CREE, LED LG, LED LUMILEDS, LED NICHIA, LED OSRAM, PHILIPS LED, LED SAMSUNG, LED SEOUL, LUXEON 5050, LUXEON T, LUXEONXET TX, V LUXEONQE, V2, V. 3737, OSLON Square CSSRM2/CSSRM3, OSLON Square PC, FLUX CYFLYM 2x6 LED XG xxx G7+, RLE 2x6 3000lm HP EXC2 OTD, XHP35 HD, XHP35 HI, XP-L HD, XP{{HI}L |
|
|
Eitemau cysylltiedig |
LH181B, LH351B, LH351D, NCSxx19B, NVSW3x9A, NVSW219D, NVSW319B, NVSxE21A, NVSxx19B, NVSxx19C, SMJQ-D36W12Mx{11}D36W12Mx{11}D36W12Mx; XM-L2, XP-G2, XP-G3, XP-L2, XT-E, Z5M1, Z5M2, Z8Y22, Z8Y22P | |
|
|
||
Tagiau poblogaidd: cs15418_strada-ip{5}}2x6-scl, Tsieina cs15418_strada-ip-2x6-scl gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Nesaf:C13301_STRADA-2X2-T3
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd






