
Ll01cr - blu0520l06
Lensys a chynulliadau LED Goleuadau LED lens sengl 5x20 deg gyda thai
Disgrifiad
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Opteg LedLink |
| Categori Cynnyrch: | Lensys a chynulliadau LED |
| ROHS: | Manylion |
| Math o Gynnyrch: | Lensys dan arweiniad |
| Math: | Cynulliad Lens |
| I'w ddefnyddio gyda: | Cree, Samsung |
| Diamedr: | 38.2 mm |
| Ongl wylio: | 5 deg x 20 deg |
| Cyfres: | Ll01cr - blu |
| Pecynnu: | Hambwrdd |
| Brand: | Opteg LedLink |
| Uchder: | 22.2 mm |
| Siâp: | Rownd |
| Meintiau pecyn ffatri: | 72 |
| Is -gategori: | Goleuadau LED |
| Pwysau uned: | 0.602127 oz |
Tagiau poblogaidd: ll01cr - Blu0520L06, China ll01cr - Blu0520l06 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:LL01ZZ - EX40L06-M2
Nesaf:Ll01cr - ft60135l02
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







