
CXB1830-0000-000N0HU430G
LEDau Gwyn Gwyn 3000 K 80-CRI, Xlamp CXB1830-36V
Disgrifiad
Mae arae LED XLAMP® CXB1830 yn aelod o ail genhedlaeth y teulu CXA sy'n darparu hyd at 30% yn uwch effeithiolrwydd a hyd at 20% yn uwch lumens na'r genhedlaeth gyntaf yn yr un LES. Mae'r araeau LED ail genhedlaeth Perfformiad Uwch CXA yn darparu gostyngiad - wrth uwchraddio perfformiad i ddyluniadau LED CXA presennol i fyrhau amser datblygu cynnyrch. Yn ogystal, mae'r LEDau CXB hefyd yn caniatáu i weithgynhyrchwyr goleuo gyflawni'r un perfformiad neu well perfformiad gyda LES llai, gan alluogi luminaire llai, mwy effeithiol. Ar gael mewn biniau 2-gam, 3 cham a 5-cam EasyWhite® a biniau lliw premiwm 2 gam a 3 cham, mae'r LED CXB1830 yn darparu allbwn lumen uchel ac effeithiolrwydd uchel mewn un pecyn hawdd ei ddefnyddio sy'n hawdd ei ddefnyddio sy'n dileu'r angen am sodro ail-lenwi. Mae Canllaw Dylunio Teulu CX yn darparu gwybodaeth sylfaenol am y gofynion i ddefnyddio'r LED CXB1830 yn llwyddiannus mewn dyluniadau luminaire.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Cree LED |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau cob gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | Cob - sglodyn - ar fwrdd - |
| Lliw goleuo: | Nghynnes |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 3000 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 3955 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 80 |
| Ongl wylio: | 115 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 800 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 35 V |
| Sgôr Pwer: | 28 W |
| Hyd: | 17.85 mm |
| Lled: | 17.85 mm |
| Uchder: | 1.7 mm |
| Lliw lens: | Arlliw |
| Dimensiynau lens: | 14 mm |
| Siâp lens: | Fflat rownd |
| Tryloywder lens: | Gliria ’ |
| Cyfres: | CXB1830 |
| Pecynnu: | Hambwrdd |
| Brand: | Cree LED |
| Maint LED: | 17.85 mm x 17.85 mm x 1.7 mm |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 100 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Xlamp |
| Math: | LEDau pŵer isel |
| Pwysau uned: | 0.296557 oz |
Tagiau poblogaidd: CXB1830-0000-000N0HU430G, China CXB1830-0000-000N0HU430G Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







