
L130-6580003000X21
LEDau Gwyn Gwyn 6500 K 80-CRI, Luxeon 3030
Disgrifiad
Mae Luxeon 3030 2 d yn fflwcs uchel, poeth - lliw pŵer canol wedi'i dargedu. Mae targedu lliw poeth - yn sicrhau bod y LEDs o fewn targed lliw ar amodau cymhwysiad - 85 gradd. Gan ddefnyddio deunydd pacio safonol diwydiant o doddiant allyrrydd mowntio arwyneb 3.0mm x 3.0mm a 6V, daw llinell Luxeon 3030 2 d ym mhob ccs ac mae'n cyflawni'r effeithiolrwydd a'r dibynadwyedd sy'n ofynnol ar gyfer marchnadoedd goleuo dan do ac awyr agored.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Lumileds |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | 3030 |
| Lliw goleuo: | Gwyn cŵl |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 6500 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 121 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 80 |
| Ongl wylio: | 116 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 120 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 6 V |
| Sgôr Pwer: | 720 MW |
| Hyd: | 3 mm |
| Lled: | 3 mm |
| Uchder: | 0.66 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 105 C |
| Lliw lens: | Arlliw |
| Dimensiynau lens: | 2.6 mm |
| Siâp lens: | Fflat rownd |
| Tryloywder lens: | Tryledol |
| Cyfres: | Luxeon 3030 2 d |
| Pecynnu: | Rîl |
| Brand: | Lumileds |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Meintiau pecyn ffatri: | 5000 |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Moethon |
| Math: | LEDau pŵer uchel |
| Pwysau Uned: | 0.003938 oz |
Tagiau poblogaidd: L130-6580003000X21, China L130-6580003000X21 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:L130-6590001400001
Nesaf:L1HX-5790200000000
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







