
Gf pusra1.25-shsk-1-1
LEDau Sengl LEDau Uchel LED Pwer, Fell Coch, Garddwriaeth
Disgrifiad
OSCONIQ ™ P 3737 (2W) GF PUSRA1.25 Uchel - Power LED gyda'n technoleg sglodion ddiweddaraf AMS Osram, gan gyflawni perfformiad sy'n arwain y diwydiant, cadernid uwch ac oes hir. Gyda chyflwyniad lliw newydd (coch 640 nm) mae'r teulu'n cynnig pum lliw er hwylustod i'w ddylunio a hyblygrwydd uchel ar gyfer eich holl anghenion sbectrwm garddwriaeth. Mae teulu Osconiq ™ P 3737 yn cynnig hyper coch (660 nm), coch (640nm), glas dwfn (450 nm), coch pell (730 nm) a horti White a all ddarparu ar gyfer datrysiadau sbectrwm cul a sbectrwm llawn i ddiwallu pob anghenion cnwd ar gyfer y ddau anghenion gwyrdd a ffermydd fertigol a ffermydd fertigol.
Ngheisiadau
- Amaethyddiaeth a Garddwriaeth
- Adloniant
Goleuadau dan do -
- Goleuadau Awyr Agored a Diwydiannol
Nodweddion
Pecyn -: pecyn epocsi SMD gyda lens silicon
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd - ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- fflwcs pelydrol ( @ 700mA): typ . 901 mw @ 25 gradd; TYP . 834 MW @ 85 gradd
- Effeithlonrwydd pelydrol ( @ 700mA): typ . 64.1% @ 25 gradd; typ . 61.1% @ 85 gradd
- Ffoton fflwcs ( @ 700mA): typ . 5.44 μmol/s @ 25 gradd; typ . 5.10 μmol/s @ 85 gradd
- Effeithlonrwydd fflwcs ffoton ( @ 700mA): typ . 3.87 μmol/j @ 25 gradd; TYP . 3.73 μmol/j @ 85 gradd
- Sglodion LED Thinfilm wedi'i ddylunio a'i weithgynhyrchu yn yr Almaen
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau coch |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | 3.7 mm x 3.7 mm x 2.15 mm |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 743 nm |
| Lliw goleuo: | Coched |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 753 MW |
| Os - ymlaen cerrynt: | 700 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.06 V |
| Sgôr Pwer: | 2 W |
| Lliw lens: | Di -liw |
| Dimensiynau lens: | 3.6 mm |
| Siâp lens: | Rownd |
| Tryloywder lens: | Gliria ’ |
| Cyfres: | P3737 |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | ams osram |
| Cyfluniad: | Sengl |
| Uchder: | 2.15 mm |
| Hyd: | 3.7 mm |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 125 C |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau lliw sengl |
| 3000 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Osconiq |
| Math: | LEDau lliw sengl |
| Ongl wylio: | 130 deg |
| Lled: | 3.7 mm |
| Rhan # arallenwau: | Q65113A8573 |
Tagiau poblogaidd: GF PUSRA1.25-SHSK-1-1, China GF Pusra1.25-SHSK-1-1-Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







