
GW CSSRM1.BM - LUMQ - A838-1
Φv=164 ... 210 lm, 2700 K (os=700 mA)
Disgrifiad
Perfformiad uwch Oslon® Square GW CSSRM1.BM. Gwrthiant thermol is. Ystod estynedig o amodau gyrru. Dyma'r ail genhedlaeth OS - Sgwâr Lon.
Ngheisiadau
- Adloniant
Goleuadau dan do -
Goleuadau meddygol -
- Goleuadau Awyr Agored a Diwydiannol
Nodweddion
Pecyn -: pecyn cerameg smt gyda lens silicon
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- Tymheredd lliw: 2700k - 4000 k
- cri: 95 (min.), 97 (teip.)
- Cynnal a chadw lumen: Canlyniadau profion yn ôl IESNA LM-80 ar gael
- ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- Flux Luminous: typ . 192 lm @ 3000 K, 85 gradd
- Effeithlonrwydd Luminous: typ . 98 lm/w @ 3000 K, 85 gradd
| Produktattribut | Priodoledd |
|---|---|
| Hersteller: | ams osram |
| Produktkategorie: | LEDs Weiße |
| Versandbeschränkungen: |
Mae Mouser Verkauft yn diystyru produkt nicht yn rhanbarth Ihre. |
| ROHS: | |
| Produkt: | LEDau Gwyn |
| Montageart: | SMD/SMT |
| Verpackung/Gehäuse: | SMD-2 |
| Beleuchtungsfarbe: | Nghynnes |
| Wellenlänge/Farbtemperatur: | 2700 K |
| Lichtstärke: | 63.3 CD |
| LICHTSTROM/STRAHLUNGSLEISTUNG: | 192 lm |
| FarbWiedergabe - Mynegai - cri: | 95 |
| Ansichtswinkel: | 120 deg |
| Os - durchlassstrom: | 700 mA |
| Vf - durchlasssPannung: | 2.8 V |
| NennLeistung: | 2 W |
| Länge: | 3 mm |
| Breite: | 3 mm |
| Höhe: | 1.88 mm |
| Minimale BetriebStemperatur: | - 40 C |
| Maximale BetriebStemperatur: | + 125 C |
| Serie: | GW CSSRM1.BM |
| Verpackung: | Rîl |
| Verpackung: | Torri tâp |
| Verpackung: | Mousereel |
| Marke: | ams osram |
| Dan arweiniad - größe: | 3.1 mm x 3.1 mm x 1.95 mm |
| FeuchtigkeitSempfindlich: | Ie |
| Produkt - typ: | LEDau Gwyn |
| 600 | |
| Unterkategorie: | LEDs |
| Enw handels: | Oslon |
| Teip: | LEDau pŵer isel |
| Artikel # arallenwau: | Q65111A9192 |
Tagiau poblogaidd: GW CSSRM1.BM - LUMQ - A838 - 1, China GW Cssrm1.bm - gweithgynhyrchwyr LUMQ-A838-1, Cyflenwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







