
GW Cssrm1.bm - lumq - xx57-1
Φv=164 ... 210 lm, 3000 K (os=700 mA)
Disgrifiad
Perfformiad uwch Oslon® Square GW CSSRM1.BM. Gwrthiant thermol is. Ystod estynedig o amodau gyrru. Dyma'r ail genhedlaeth OS - Sgwâr Lon.
Ngheisiadau
- Adloniant
Goleuadau dan do -
Goleuadau meddygol -
- Goleuadau Awyr Agored a Diwydiannol
Nodweddion
Pecyn -: pecyn cerameg smt gyda lens silicon
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- Tymheredd lliw: 2700k - 4000 k
- cri: 95 (min.), 97 (teip.)
- Cynnal a chadw lumen: Canlyniadau profion yn ôl IESNA LM-80 ar gael
- ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- Flux Luminous: typ . 192 lm @ 3000 K, 85 gradd
- Effeithlonrwydd Luminous: typ . 98 lm/w @ 3000 K, 85 gradd
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Cyfyngiadau Cyflenwi: |
Ar hyn o bryd nid yw Mouser yn gwerthu'r cynnyrch hwn yn eich rhanbarth. |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull Mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn/Achos: | SMD-2 |
| Lliw goleuo: | Nghynnes |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 3000 K |
| Dwyster goleuol: | 63.3 CD |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 192 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 95 |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 700 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.8 V |
| Sgôr Pwer: | 2 W |
| Hyd: | 3 mm |
| Lled: | 3 mm |
| Uchder: | 1.88 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 125 C |
| Cyfres: | GW CSSRM1.BM |
| Pecynnu: | Rîl |
| Pecynnu: | Torri tâp |
| Pecynnu: | Mousereel |
| Brand: | ams osram |
| Maint LED: | 3.1 mm x 3.1 mm x 1.95 mm |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| 600 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Oslon |
| Math: | LEDau pŵer uchel |
| Rhan # arallenwau: | Q65111A8018 GW CSSRM1.BM - ltmp - xx57-1 Q65111a8018 |
| Pwysau uned: | 29 mg |
Tagiau poblogaidd: GW CSSRM1.BM - LUMQ - xx57 - 1, China GW Cssrm1.bm - gweithgynhyrchwyr LUMQ-xx57-1, cyflenwyr, ffatri, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







