
GW CSSRM4.HW - SJSM - H5H6-1
Φ<_sub>P=4.80 ... 5.75 μmol/s (os=700 ma)
Disgrifiad
Oslon® Square GW CSSRM4.HW
Cenhedlaeth newydd o Oslon Square Horti White gyda binning poeth fflwcs ffoton ar gyfer cyfateb yn agosach i dymheredd gweithredu nodweddiadol. Gyda disgleirdeb uwch, mae'n gwneud y mwyaf o'r effeithiolrwydd fflwcs ffoton ar lefel system ar gyfer cymwysiadau garddwriaeth. Yn wahanol i LEDau gwyn confensiynol, mae LEDau Horti White AMS Osram yn defnyddio datrysiad ffosffor wedi'i addasu a ddyluniwyd i hwyluso cynnydd ffotonau coch wedi'u trosi nad ydynt yn - i ddarparu effeithiolrwydd lefel gosodiad uwch. Yn ogystal, mae'r LED pŵer uchel - hwn yn darparu dibynadwyedd rhagorol, oes hir, cadernid profedig ac ymwrthedd thermol isel mewn ôl troed cryno.
Ngheisiadau
- Amaethyddiaeth a Garddwriaeth
- Adloniant
- Goleuadau Awyr Agored a Diwydiannol
Nodweddion
Pecyn -: pecyn cerameg SMD gyda lens silicon
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- fflwcs pelydrol ( @ 700mA): typ . 1207 mw @ 25 gradd; TYP . 1159 MW @ 85 gradd
- Effeithlonrwydd pelydrol ( @ 700mA): typ . 59.4% @ 25 gradd; typ . 58.7% @ 85 gradd
- Ffoton fflwcs ( @ 700mA): typ . 5.32 μmol/s @ 25 gradd; typ . 5.11 μmol/s @ 85 gradd
- Effeithlonrwydd fflwcs ffoton ( @ 700mA): typ . 2.62 μmol/j @ 25 gradd; TYP . 2.59 μmol/j @ 85 gradd
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | 1212 (3030 Metrig) |
| Lliw goleuo: | Ngwynion |
| Dwyster goleuol: | 125 CD |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 1134 MW |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 700 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.8 V |
| Sgôr Pwer: | 2 W |
| Hyd: | 3 mm |
| Lled: | 3 mm |
| Uchder: | 2.02 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 125 C |
| Cyfres: | GW CSSRM4.HW |
| Brand: | ams osram |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | Dan arweiniad - pŵer uchel |
| 3000 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Oslon |
| Rhan # arallenwau: | Q65113A8900 |
Tagiau poblogaidd: GW CSSRM4.HW - SJSM - H5H6 - 1, China GW CSSRM4.HW - SJSM-H5H6-1 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







