
GW Cssrmu.cm - m7n1-xx36-1
Φv=240 ... 290 lm, 3500 K (os=700 mA)
Disgrifiad
Oslon® Square GW Cssrmu.cm
Sgwâr Oslon gyda phatrwm ymbelydredd gwell a lliw uwchraddol - dros berfformiad ongl -. Mwyaf Compact High - pŵer dan arweiniad gyda chadernid uwchraddol adnabyddus, dibynadwyedd uchel, oes hir - amser ac ymwrthedd thermol isel.
Ngheisiadau
- Adloniant
Goleuadau dan do -
- Goleuadau Awyr Agored a Diwydiannol
Nodweddion
Pecyn -: pecyn cerameg smt gyda lens silicon
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- Tymheredd lliw: 2700k - 4000 k
- CRI: 90 (min.), 92 (teip.), R9: 50 (min.)
- ESD: 8 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 3B)
- Flux Luminous: typ . 238 lm @ 3000 K, 85 gradd
- Effeithlonrwydd Luminous: typ . 121 lm/w @ 3000 K, 85 gradd
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | 3 mm x 3 mm x 2.02 mm |
| Lliw goleuo: | Nghynnes |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 3500 K |
| Dwyster goleuol: | 79 CD |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 245 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 90 |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 700 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.8 V |
| Sgôr Pwer: | 2 W |
| Hyd: | 3 mm |
| Lled: | 3 mm |
| Uchder: | 2.02 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 125 C |
| Dimensiynau lens: | 2.79 mm x 1.48 mm |
| Siâp lens: | Rownd, cromen |
| Cyfres: | GW Cssrmu.cm |
| Pecynnu: | Rîl |
| Brand: | ams osram |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| 3000 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Oslon |
| Math: | LEDau pŵer isel |
| Rhan # arallenwau: | GW CSSRMU.CM - M7N1-XX36-1-700-R33 Q65113A6808 |
Tagiau poblogaidd: GW CSSRMU.CM - M7N1 - XX36-1, China GW CSSRMU.CM-M7N1-XX36-1 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







