
Disgrifiad
Duris® E 5 GW JDSTS2.cm (Gen 2)
Cyflwyno'r genhedlaeth newydd - 2 Duris® E 5 sy'n cyfuno effeithiolrwydd uwch a fflwcs uwch mewn ffactor ffurf gryno sy'n gydnaws â'r diwydiant (5.6 mm x 3.0 mm). Yn gwbl gydnaws â'n dyfais Generation-1 er mwyn hwyluso amnewid ac uwchraddio. Yn berffaith addas ar gyfer amrywiol gymwysiadau goleuo homogenaidd fel tiwbiau a chymwysiadau dan do eraill fel goleuadau isaf a gosodiadau cilfachog swyddfa.
Ngheisiadau
Goleuadau dan do -
Nodweddion
Pecyn -: pecyn smt gwyn, resin silicon gwasgaredig lliw
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- Tymheredd lliw: 2700k - 6500 k
- CRI: 90 (min.), 92 (teip.), R9: 50 (min.)
- ESD: 5 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM)
- fflwcs goleuol: typ . 30 lm @ 4000k
- Effeithlonrwydd Luminous: typ . 171 lm/w @ 4000k

|
Theipia ’ |
Tymheredd Lliw |
Fflwcs goleuol 1 os=65 ma φv |
|
GW JDSTS2.cm - GVH2-A838-1-2 |
2700 K |
25.5 ... 31.5 lm |
|
GW JDSTS2.cm - gvh2-xx58-1-2 |
2700 K |
25.5 ... 31.5 lm |
|
GW JDSTS2.cm - GWH3-A737-1-2 |
3000 K |
27.0 ... 33.0 lm |
|
Gw |
3000 K |
27.0 ... 33.0 lm |
|
GW JDSTS2.cm - H1H4-A636-1-2 |
3500 K |
28.5 ... 34.5 lm |
|
GW JDSTS2.cm - H1H4-XX56-1-2 |
3500 K |
28.5 ... 34.5 lm |
|
GW JDSTS2.cm - H1H4-A535-1-2 |
4000 K |
28.5 ... 34.5 lm |
|
GW JDSTS2.cm - H1H4-XX55-1-2 |
4000 K |
28.5 ... 34.5 lm |
|
GW JDSTS2.cm - H2H5-A333-1-2 |
5000 K |
30.0 ... 36.0 lm |
|
GW JDSTS2.cm - H2H5-XX53-1-2 |
5000 K |
30.0 ... 36.0 lm |
|
GW JDSTS2.cm - H2H5-A232-1-2 |
5700 K |
30.0 ... 36.0 lm |
|
GW JDSTS2.cm - H2H5-XX52-1-2 |
5700 K |
30.0 ... 36.0 lm |
|
GW JDSTS2.cm - H2H5-A131-1-2 |
6500 K |
30.0 ... 36.0 lm |
|
GW JDSTS2.cm - H2H5-XX51-1-2 |
6500 K |
30.0 ... 36.0 lm |
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | |
| Pecyn / Achos: | 5630 |
| Lliw goleuo: | Nghynnes |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 3000 K |
| Dwyster goleuol: | 9.38 CD |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 27.8 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 90 |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 65 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.75 V |
| Sgôr Pwer: | 180 MW |
| Hyd: | 5.6 mm |
| Lled: | 3 mm |
| Uchder: | 0.6 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 100 C |
| Cyfres: | GW JDSTS2.cm |
| Pecynnu: | Rîl |
| Brand: | ams osram |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | LEDau Gwyn |
| 10000 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Duris |
| Math: | LEDau pŵer uchel |
| Rhan # arallenwau: | Q65112A8982 |
Tagiau poblogaidd: GW JDSTS2.cm - GWH3 - XX57-1-2, China GW JDSTS2.CM-GWH3-XX57-1-2 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







