
GW Jtlms3.cm - g8gv - xx32-1
Φv=22.5 ... 27.0 lm, mountingmethode: sdcm 3, 5700 k (os=60 mA)
Disgrifiad
Duris ® E 2835 GW JTLMS3.cm
Mae'r fersiwn LED PPA 2835 wedi'i fowldio cyn - gyda ôl troed safonol 2835 yn darparu gwerth cystadleuol yn lefel y cais a system. Mae'r Duris ® E 2835 0.2 W Softlinear yn cyfuno hyblygrwydd mecanyddol da ac ongl trawst eang i fformat cryno (2.8 mm x 3.5 mm). Mae'r cynnyrch hwn yn cyd -fynd yn dda â stribedi hyblyg cymhwysiad goleuadau cyffredinol. Nid yw Duris ® E 2835 byth yn methu â chreu argraff gyda'i berfformiad ar lefel system.
Ngheisiadau
Goleuadau dan do -
Nodweddion
Pecyn -: pecyn smt gwyn, resin silicon gwasgaredig lliw
- typ. Ymbelydredd: 120 gradd (allyrrydd Lambertian)
- Tymheredd Lliw: 1800K - 6500 K
- CRI: 90 (min.), 92 (teip.), R9: 50 (min.)
- Cynnal a chadw lumen: Canlyniadau profion yn ôl IESNA LM-80 ar gael
- ESD: 2 kv acc. i ANSI/ESDA/JEDEC JS-001 (HBM, Dosbarth 2)
- fflwcs goleuol: typ . 23.5 lm @ 3000 K
- Effeithlonrwydd Luminous: typ . 135 lm/w @ 3000 K

|
Theipia ’ |
Tymheredd Lliw |
Fflwcs goleuol 1 os=60 ma φv |
|
GW JTLMS3.cm - G3G5-XX312-1 |
1800 K |
15.0 ... 19.5 lm |
|
GW JTLMS3.cm - g6g8-xx310-1 |
2200 K |
19.5 ... 24.0 lm |
|
GW JTLMS3.cm - G6G8-XX39-1 |
2400 K |
19.5 ... 24.0 lm |
|
GW JTLMS3.cm - g7g9-xx38-1 |
2700 K |
21.0 ... 25.5 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g8gv - xx37-1 |
3000 K |
22.5 ... 27.0 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g8gv - xx36-1 |
3500 K |
22.5 ... 27.0 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g8gv - xx35-1 |
4000 K |
22.5 ... 27.0 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g8gv - xx33-1 |
5000 K |
22.5 ... 27.0 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g8gv - xx32-1 |
5700 K |
22.5 ... 27.0 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g8gv - xx31-1 |
6500 K |
22.5 ... 27.0 lm |
|
GW JTLMS3.cm - G3G6-XX512-1 |
1800 K |
15.0 ... 21.0 lm |
|
GW JTLMS3.cm - g6g9-xx510-1 |
2200 K |
19.5 ... 25.5 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g6gv - xx59-1 |
2400 K |
19.5 ... 27.0 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g7gv - xx58-1 |
2700 K |
21.0 ... 27.0 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g8gw - xx57-1 |
3000 K |
22.5 ... 28.5 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g8gw - xx56-1 |
3500 K |
22.5 ... 28.5 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g8gw - xx55-1 |
4000 K |
22.5 ... 28.5 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g8gw - xx53-1 |
5000 K |
22.5 ... 28.5 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g8gw - xx52-1 |
5700 K |
22.5 ... 28.5 lm |
|
GW Jtlms3.cm - g8gw - xx51-1 |
6500 K |
22.5 ... 28.5 lm |
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | ams osram |
| Categori Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| ROHS: | |
| Cynnyrch: | LEDau Gwyn |
| Arddull mowntio: | SMD/SMT |
| Pecyn / Achos: | 3.5 mm x 2.8 mm |
| Tonfedd/tymheredd lliw: | 5700 K |
| Fflwcs goleuol/fflwcs pelydrol: | 27 lm |
| Mynegai Rendro Lliw - CRI: | 92 |
| Ongl wylio: | 120 deg |
| Os - ymlaen cerrynt: | 60 mA |
| VF - Ymlaen foltedd: | 2.9 V |
| Hyd: | 3.5 mm |
| Lled: | 2.8 mm |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 100 C |
| Siâp lens: | Petryal |
| Cyfres: | GW JTLMS3.cm |
| Brand: | ams osram |
| Sensitif i leithder: | Ie |
| Math o Gynnyrch: | Dan arweiniad - pŵer canol |
| 200000 | |
| Is -gategori: | LEDs |
| Tradename: | Duris |
| Rhan # arallenwau: | Q65113A8844 |
Tagiau poblogaidd: gw
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







