
LRS-200-12
Newid Cyflenwadau Pwer 204W 12V 17A 115VAC neu 230VAC
Disgrifiad
Cymedrol dda lrs -200 200 W AC/DC Mae cyflenwad pŵer allbwn sengl yn gyflenwad pŵer math caeedig allbwn - gyda 30mm o ddyluniad proffil - isel. Mabwysiadu mewnbwn o 115VAcneu 230VAc(Dewiswch wrth switsh), mae'r gyfres gyfan yn darparu llinell foltedd allbwn o 3.3V, 4.2V, 5V, 12V, 15V, 24V, 36V, a 48V. Mae LRS-200 yn cynnwys effeithlonrwydd uchel o hyd at 90%. Mae'r dyluniad achos rhwyll metelaidd yn gwella'r afradu gwres fel bod y gyfres gyfan yn gweithredu o -30 gradd i radd +70 o dan darfudiad aer heb gefnogwr. Gan ddarparu defnydd pŵer llwyth dim isel iawn (llai na 0.75W), mae Meent Well LR-200 yn caniatáu i'r system ddiwedd fodloni'r gofyniad ynni ledled y byd yn hawdd.
Nodweddion
- Ystod Mewnbwn AC Selectable by Switch
- Gwrthsefyll 300VAcmewnbwn ymchwydd am 5 eiliad
- Amddiffyniadau
- Cylched fer
- Orlwythwch
- Gor -foltedd
- Goddiweddyd
- Oeri trwy darfudiad aer am ddim
- Proffil isel 1u
- Gwrthsefyll prawf dirgryniad 5g
- Dangosydd LED ar gyfer pŵer ar
- Dim - Llwythwch ddefnydd pŵer<0.75W
- Llosg Llwyth Llawn 100% - mewn prawf
- Tymheredd gweithredu uchel hyd at +70 gradd
- Uchel - effeithlonrwydd, oes hir, a dibynadwyedd uchel
- Gwarant 3 blynedd
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | Newid Cyflenwadau |
| Foltedd allbwn - Channel 1: | 12 VDC |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Pŵer allbwn: | 204 W |
| Ffrâm Agored/Amgaeedig: | Amgau |
| Foltedd mewnbwn: | 90 VAC i 132 VAC, 180 VAC i 264 VAC, 240 VDC i 370 VDC |
| Allbwn cerrynt - sianel 1: | 17 A |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Arddull mowntio: | Siasi |
| Hyd: | 215 mm (8.465 i mewn) |
| Lled: | 115 mm (4.528 i mewn) |
| Uchder: | 30 mm (1.181 i mewn) |
| Cyfres: | LRS-200 |
| Cymeradwyo: | UL60950-1 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Cydymffurfiad: | UL60950-1 |
| Amledd mewnbwn: | 47 Hz i 63 Hz |
| Foltedd ynysu: | 3 kv |
| Rheoliad Llwyth: | Rheoledig |
| Math o Gynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| Meintiau pecyn ffatri: | 30 |
| Is -gategori: | Cyflenwadau pŵer |
| Rhan # arallenwau: | LM200-10B12 LM200-20B12R2 LM200-22B12R2 |
| Pwysau Uned: | 1.455 pwys |
Tagiau poblogaidd: LRS-200-12, China LRS-200-12 Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







