
Disgrifiad
Cyflenwadau pŵer newid RSP cymedrig yn dda yw cyflenwadau pŵer newid caeedig proffil isel AC/DC. Mae'r cyflenwadau pŵer hyn yn cynnwys proffil isel 1U, effeithlonrwydd uchel o hyd at 90%, ac oeri darfudiad aer am ddim. Mae hyn yn gwneud y gyfres RSP cymedrig yn ddelfrydol ar gyfer cymwysiadau sy'n gofyn am arbedion ynni, dim sŵn, lle cyfyngedig ar gyfer gosod, a chost economaidd. Ymhlith y swyddogaethau mae PFC, rheolaeth o bell ymlaen/i ffwrdd, ac amddiffyniad rhag cylched fer, gorlwytho, gor -foltedd, ac iawndal goddiweddyd.
Nodweddion
- Dyluniad proffil isel 30mm, sy'n addas ar gyfer gosod 1U
- Ystod Mewnbwn AC Cyffredinol 85V i 264V
- Wedi'i adeiladu - mewn swyddogaeth PFC weithredol
- Effeithlonrwydd uchel hyd at 90%
- Ffan - llai o ddyluniad, oeri trwy darfudiad aer am ddim
- -300 gradd i +70 Ystod weithredu gradd
- Cylched fer, gorlwytho, gor -foltedd, ac amddiffyniad gwrthdroi
- Wedi'i adeiladu - mewn cylched cyfyngu cerrynt cyson
- Rheolaeth Remote On/Off
- Dangosydd LED ar gyfer pŵer ar
- Tystysgrifau: UL60950-1, UL62368-1 / TUV EN60950-1, EN61558-1, EN61558-2-16 / CCC GB4943 / CB IEC60950-1, IEC62368-1
- 199mm x 99mm x 30mm (lxwxh) Dimensiynau
- Gwarant 3 blynedd
Ngheisiadau
- Awtomeiddio Diwydiannol
- Offer mecanyddol a thrydanol
- Offer (peiriant gwerthu, peiriant coffi, ac ati)
- Offerynnau
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | Newid Cyflenwadau |
| Foltedd allbwn - Channel 1: | 48 VDC |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Pŵer allbwn: | 2.016 kW |
| Ffrâm Agored/Amgaeedig: | Amgau |
| Foltedd mewnbwn: | 90 VAC i 264 VAC, 127 VDC i 370 VDC |
| Allbwn cerrynt - sianel 1: | 42 A |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Arddull mowntio: | Siasi |
| Hyd: | 295 mm (11.614 i mewn) |
| Lled: | 127 mm (5 mewn) |
| Uchder: | 41 mm (1.614 i mewn) |
| Cyfres: | RSP-2000 |
| Cymeradwyo: | EN60950-1, UL60950-1 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Cydymffurfiad: | EN60950-1, UL60950-1 |
| Math o Gynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| Meintiau pecyn ffatri: | 6 |
| Is -gategori: | Cyflenwadau pŵer |
| Pwysau Uned: | 4.299 pwys |
Tagiau poblogaidd: RSP-2000-48, China RSP-2000-48 Gweithgynhyrchwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:NFM-10-24
Nesaf:SPBW03G-15
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







