
SD-500H-48
Trawsnewidwyr DC/DC ynysig - siasi mownt 72-144vin 48vout 504W 10.5a
Disgrifiad
Cymedr da DC - Mae trawsnewidyddion DC ar gael mewn ystod eang o fathau, gan gynnwys modiwl, ar fwrdd, PCB, rheilen din, SMD, wedi'i grynhoi, ac wedi'u hamgáu. Mae'r trawsnewidwyr hyn yn cynnig ystod 0.5W i 1000W, 3.3V i 48V graddfeydd allbwn sengl, yn ogystal â folteddau allbwn deuol a thriphlyg. Mae cymwysiadau nodweddiadol ar gyfer trawsnewidyddion DC - DC yn cynnwys dyfeisiau meddygol, rheolyddion awtomeiddio diwydiannol, electroneg pŵer, systemau telathrebu/dataCom, rhwydweithiau diwifr, rheilffyrdd, a mwy.
Ngheisiadau
- Rheolaethau Awtomeiddio Diwydiannol
- Electroneg Pwer
- Systemau Telecom/DataCom
- Rhwydweithiau Di -wifr
- Rheilffyrdd
- Meddygol
- Goleuadau LED
- Rheolaethau Diogelwch
- Pŵer wedi'i ddosbarthu
- Offerynnau
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Trawsnewidwyr DC/DC ynysig - mownt siasi |
| ROHS: | Manylion |
| Arddull mowntio: | Siasi |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Pŵer allbwn: | 504 W |
| Foltedd mewnbwn, enwol: | 96 V |
| Foltedd mewnbwn - mun: | 72 V |
| Foltedd mewnbwn - max: | 144 V |
| Foltedd allbwn - Channel 1: | 48 V |
| Allbwn cerrynt - sianel 1: | 10.5 A |
| Foltedd ynysu: | 2 kv |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 20 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 60 C |
| Hyd: | 215 mm |
| Lled: | 115 mm |
| Uchder: | 50 mm |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Cynnyrch: | Ynysig |
| Cyfres: | SD-500 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Foltedd mewnbwn: | 72 V i 144 V. |
| Pecynnu: | Swmp |
| Math o Gynnyrch: | DC ynysig - trawsnewidyddion DC |
| Meintiau pecyn ffatri: | 12 |
| Is -gategori: | Dc - trawsnewidyddion DC |
| Pwysau Uned: | 2.535 pwys |
Tagiau poblogaidd: SD-500H-48, gweithgynhyrchwyr China SD-500H-48, cyflenwyr, ffatri
Pâr o:RD-125A
Nesaf:RST-5000-48
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







