
Disgrifiad
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Ledil |
| Categori Cynnyrch: | Lensys a chynulliadau LED |
| ROHS: | Manylion |
| Math o Gynnyrch: | Lensys dan arweiniad |
| Math: | Lens |
| I'w ddefnyddio gyda: | Cezos, Lumileds, Luminus, Nichia, Osram, Philips, Samsung, Seoul |
| Ongl wylio: | 30 deg i 98 deg |
| Pecynnu: | Hambwrdd |
| Brand: | Ledil |
| Lliw: | Gliria ’ |
| Uchder: | 7 mm |
| Hyd: | 285.6 mm |
| Siâp: | Betryal |
| Meintiau pecyn ffatri: | 15 |
| Is -gategori: | Goleuadau LED |
| Lled: | 19.5 mm |
| Pwysau uned: | 1 oz |
Tagiau poblogaidd: C14454_FLORENCE - 1R - o, China C14454_FLORENCE-1R-O GWEITHGYNHYRCHWYR, Cyflenwyr, Ffatri
Nesaf:CA12374_TINA2-RS
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







