
Cs17761_strada - ip - 24-vsm-pc
Lensys a chynulliadau dan arweiniad iesna math v trawst sgwâr
Disgrifiad
Strada - ip - 24-vsm-pc IESNA Math V (Sgwâr) Trawst ar gyfer ardaloedd eang fel goleuadau fel meysydd parcio. Amrywiad wedi'i wneud o PC.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Ledil |
| Categori Cynnyrch: | Lensys a chynulliadau LED |
| ROHS: | Manylion |
| Math o Gynnyrch: | Lensys dan arweiniad |
| Math: | Trawst Math V |
| Cyfres: | Strada - IP-24 |
| Pecynnu: | Hambwrdd |
| Brand: | Ledil |
| Lliw: | Gliria ’ |
| Uchder: | 9.8 mm |
| Hyd: | 173 mm |
| Siâp: | Petryal |
| Meintiau pecyn ffatri: | 40 |
| Is -gategori: | Goleuadau LED |
| Lled: | 71.4 mm |
Tagiau poblogaidd: CS17761_STRADA {- ip - 24 - VSM - PC, China CS17761_STRATA-IP-24-VSM-PC gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







