
FN15975_RONDA-WAS2-C
Lensys a chynulliadau dan arweiniad lensys a deiliaid pob un yn cael eu gwerthu ar wahân
Disgrifiad
Trawst golchi wal anghymesur Ronda-Was2-C yn ddelfrydol ar gyfer gosodiadau llawr gyda deiliad C yn gydnaws â Ledil Hekla
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Ledil |
| Categori Cynnyrch: | Lensys a chynulliadau LED |
| Cyfyngiadau cludo: |
Ar hyn o bryd nid yw Mouser yn gwerthu'r cynnyrch hwn yn eich rhanbarth. |
| ROHS: | Manylion |
| Cyrraedd - SVHC: | Manylion |
| Math o Gynnyrch: | Lensys dan arweiniad |
| Math: | Cynulliad Lens |
| I'w ddefnyddio gyda: | Bridgelux, Dinesydd, Cree, Lumileds, Luminus, Nichia, Philips, Samsung, Tridonic, Xicato |
| Diamedr: | 53.9 mm |
| Brand: | Ledil |
| Uchder: | 16 mm |
| Meintiau pecyn ffatri: | 30 |
| Arddull: | Rownd |
| Is -gategori: | Goleuadau LED |
| Arddull Terfynu: | Soced |
| Pwysau Uned: | 0.854335 oz |
Tagiau poblogaidd: FN15975_RONDA-WAS2-C, China FN15975_Ronda-Was2-C Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:Ca11264_heidi - d
Nesaf:C12868_flare_maxi
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







