
Disgrifiad
Mae cyfres ELG-200 yn yrrwr 200W AC/DC LED sy'n cynnwys y foltedd cyson modd deuol ac allbwn cyfredol cyson. Mae ELG-200 yn gweithredu o 100 ~ 305Vac ac yn cynnig modelau â foltedd gwahanol yn amrywio rhwng 12V a 54V. Diolch i'r effeithlonrwydd uchel hyd at 93%, gyda dyluniad di -baid, mae'r gyfres gyfan yn gallu gweithredu ar gyfer -40 gradd ~ +90 tymheredd achos gradd o dan darfudiad rhad ac am ddim. Mae dyluniad tai metel a lefel amddiffyn mewn mynediad LP67/LP65 yn caniatáu i'r seriesto hwn ffitio cymwysiadau dan do ac awyr agored. Mae gan ELG-200 ag amrywiol opsiynau swyddogaeth, fel methodolegau asdimming, er mwyn darparu'r hyblygrwydd dylunio gorau posibl ar gyfer y system oleuadau LED
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Cyflenwadau pŵer LED |
| ROHS: | Manylion |
| Modd gweithredu: | CV + CC |
| Allbwn cerrynt - sianel 1: | 8.4 A |
| Foltedd allbwn - Channel 1: | 24 VDC |
| Pŵer allbwn: | 201.6 W |
| Foltedd mewnbwn: | 100 VAC i 305 VAC |
| Pylu: | Heb pylu |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Arddull mowntio: | Mownt siasi |
| Hyd: | 244 mm (9.606 i mewn) |
| Lled: | 71 mm (2.795 i mewn) |
| Uchder: | 37.5 mm (1.476 i mewn) |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Safon: | CC |
| Cyfres: | ELG-200-V |
| Sgôr IP: | Ip67 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 90 C |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Ffrâm Agored/Amgaeedig: | Amgau |
| Cynnyrch: | Cyflenwadau pŵer LED |
| Math o Gynnyrch: | Cyflenwadau pŵer LED |
| Meintiau pecyn ffatri: | 12 |
| Is -gategori: | Cyflenwadau pŵer |
| Pwysau Uned: | 2.690 pwys |
Tagiau poblogaidd: ELG-200-24-3Y, Tsieina ELG-200-24-3Y Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







