
Lrs -150-24
Newid pŵer Cyflenwadau 156W 24V 6.5A 115\/230VAC wrth switsh
Disgrifiad
Mae cyfres lrs -150 yn gyflenwad pŵer math caeedig un-allbwn 150W gyda 30mm o ddyluniad proffil isel. Gan roi mewnbwn 1 15 vac neu 230vac (selectable by switch), mae'r gyfres gyfan yn darparu foltedd allbwn o 12V, 15V.24V.36V a 48V.
Yn ychwanegol at yr effeithlonrwydd uchel hyd at 9 0%, mae dyluniad achos rhwyll metelaidd yn gwella'r afradu gwres o LRS -150 bod y gyfres gyfan yn gweithredu o -30 'c trwy 70'C o dan darfudiad aer heb fod yn bwerus (dim llwytho i ben yn eithafol, dim ond yn eithafol y mae yn eithafol yn isel na hyd eithaf ei fod yn eithafol, gofyniad ynni ledled y byd. Mae gan LRS -150 y swyddogaethau amddiffyn cyflawn a'r gallu gwrthfraethu 5G; Cydymffurfir â'r Rheoliadau Diogelwch Rhyngwladol fel tuv bs en\/en 62368-1 bsen\/en 60335-1, bsen\/en {61558-11-2-16, ul 62368-1 a gb4943.1.lrs {{14} Cyflenwad-i-gyflenwad Uchaf-Cyflenwad Cyfres Cyfres Cyfres Asa.
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | Newid Cyflenwadau |
| Foltedd allbwn-sianel 1: | 24 VDC |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Pŵer allbwn: | 156 W |
| Ffrâm Agored\/Amgaeedig: | Amgau |
| Foltedd mewnbwn: | 85 VAC i 132 VAC, 170 VAC i 264 VAC, 240 VDC i 370 VDC |
| Allbwn Cyfredol-Sianel 1: | 6.5 A |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Arddull Mowntio: | Phanel |
| Hyd: | 159 mm (6.26 i mewn) |
| Lled: | 97 mm (3.819 i mewn) |
| Uchder: | 30 mm (1.181 i mewn) |
| Cyfres: | Lrs -150 |
| Cymeradwyo: | En 60950-1, ul 60950-1 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Cydymffurfiad: | En 60950-1, ul 60950-1 |
| Effeithlonrwydd: | 89 % |
| Amledd mewnbwn: | 47 Hz i 63 Hz |
| Rheoliad Llwyth: | Rheoledig |
| Pecynnu: | Swmp |
| Math o Gynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| Meintiau pecyn ffatri: | 40 |
| Is -gategori: | Cyflenwadau pŵer |
| Rhan # arallenwau: | Lm 150-20 b24 lm 150-23 b24r2 lm 150-22 B24 |
| Pwysau Uned: | 1.058 pwys |
Tagiau poblogaidd: lrs -150-24, China lrs -150-24 gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







