
Mpq-200f
Cyflenwadau Pwer Newid 199W 5V/15A 24V/2.7A 15V/2A -15V/2A
Disgrifiad
Mae cyflenwadau pŵer meddygol cymedrig yn egni - dyfeisiau arbed sy'n cydymffurfio â lefel DOE VI. Mae'r cyflenwadau pŵer hyn yn cwmpasu cyflenwadau amgaeedig, ffrâm agored, ac ar fwrdd, ac addaswyr allanol. Mae'r cyflenwadau pŵer meddygol yn darparu amddiffyniad ynysu uchel sy'n addas ar gyfer dyfeisiau math BF (cyswllt cleifion). Mae'r cyflenwadau pŵer hyn yn gwasanaethu amrywiaeth o wasanaethau, gan gynnwys datrysiadau deintyddol, cynhyrchion dialysis, dyfeisiau diagnostig meddygol, a dyfeisiau cludadwy.
Nodweddion
- Yn unol â lefel DOE VI
- Lefelau uchel o amddiffyniad ynysu, sy'n addas i'w cymhwyso i ddyfeisiau math BF (cyswllt cleifion)
- Yn cydymffurfio â fersiwn IEC 60601-1 3 RD
- Lefelau 2xmopp a moop
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| ROHS: | Manylion |
| Cynnyrch: | Newid Cyflenwadau |
| Foltedd allbwn - Channel 1: | 5 VDC |
| Foltedd allbwn - sianel 2: | 24 VDC |
| Nifer yr allbynnau: | 4 allbwn |
| Pŵer allbwn: | 200 W |
| Ffrâm Agored/Amgaeedig: | Ffrâm agored |
| Foltedd mewnbwn: | 90 VAC i 264 VAC, 127 VDC i 370 VDC |
| Allbwn cerrynt - sianel 1: | 15 A |
| Allbwn cerrynt - sianel 2: | 2.7 A |
| Diwydiant: | Meddygol, diwydiannol |
| Arddull mowntio: | Siasi |
| Hyd: | 177.8 mm (7 mewn) |
| Lled: | 107.2 mm (4.22 i mewn) |
| Uchder: | 35.5 mm (1.398 i mewn) |
| Cyfres: | MPQ-200 |
| Cymeradwyo: | EN60601-1, EN60950-1 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Cydymffurfiad: | EN60601-1, EN60950-1 |
| Allbwn cerrynt - sianel 3: | 2 A |
| Foltedd allbwn - sianel 3: | 24 VDC |
| Math o Gynnyrch: | Newid cyflenwadau pŵer |
| Meintiau pecyn ffatri: | 24 |
| Is -gategori: | Cyflenwadau pŵer |
| Pwysau Uned: | 1.455 pwys |
Tagiau poblogaidd: MPQ-200F, China Gwneuthurwyr MPQ-200F, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:SD-1000H-24
Nesaf:UHP-350R-12
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







