
PSD-45C-12
Converters DC/DC ynysig - Mount Chassis 45W 12Vout 3.75A Mewnbwn 37-72VDC
Disgrifiad
Cymedr psd {- 45 Cyfres 45W DC - Mae cyflenwadau pŵer newid DC yn cynnwys allbwn sengl, 2: 1 ystod mewnbwn eang, wedi'i adeiladu - yn hidlydd EMI, sŵn crychdonni isel ac amledd newid sefydlog ar 96kHz. Cymedr Dyluniwyd y cyflenwad pŵer PSD-45 yn dda gyda chylched fer, dros lwyth, dros foltedd, ac amddiffyniadau polaredd. Mae'r cyflenwad pŵer newid cost isel yn ddibynadwy iawn ac yn cynnig gwarant 2 flynedd. \\
Nodweddion
- 2: 1 Ystod Mewnbwn Eang
- Cylched fer/gorlwytho/gor -foltedd/amddiffyn polaredd
- Oeri gan darfudiad aer coed
- Wedi'i adeiladu - yn hidlydd EMI, sŵn crychdonni isel
- Llosg Llwyth Lull 100% - mewn prawf
- Amledd newid sefydlog yn 96kHz
- Cost isel
- Dibynadwyedd uchel
- Gwarant 2 flynedd
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Trawsnewidwyr DC/DC ynysig - mownt siasi |
| ROHS: | Manylion |
| Arddull mowntio: | Siasi |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Pŵer allbwn: | 45 W |
| Foltedd mewnbwn, enwol: | 48 V |
| Foltedd mewnbwn - mun: | 36 V |
| Foltedd mewnbwn - max: | 72 V |
| Foltedd allbwn - Channel 1: | 12 V |
| Allbwn cerrynt - sianel 1: | 3.75 A |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 10 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 60 C |
| Hyd: | 127 mm |
| Lled: | 127 mm |
| Uchder: | 30 mm |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Cynnyrch: | Ynysig |
| Cyfres: | PSD-45 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Foltedd mewnbwn: | 36 V i 72 V. |
| Pecynnu: | Swmp |
| Math o Gynnyrch: | DC ynysig - trawsnewidyddion DC |
| Meintiau pecyn ffatri: | 72 |
| Is -gategori: | Dc - trawsnewidyddion DC |
| Pwysau uned: | 6.702053 oz |
Tagiau poblogaidd: PSD-45C-12, gweithgynhyrchwyr China PSD-45C-12, Cyflenwyr, Ffatri
Pâr o:RSDW60F-24
Nesaf:Hlg - 60h-c350a
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







