
RSD-300F-12
Trawsnewidwyr DC/DC ynysig - siasi mownt 300W 50.4-93.6vin 12vout 25a
Disgrifiad
Cymedr da DC - Mae trawsnewidyddion DC ar gael mewn ystod eang o fathau, gan gynnwys modiwl, ar fwrdd, PCB, rheilen din, SMD, wedi'i grynhoi, ac wedi'u hamgáu. Mae'r trawsnewidwyr hyn yn cynnig ystod 0.5W i 1000W, 3.3V i 48V graddfeydd allbwn sengl, yn ogystal â folteddau allbwn deuol a thriphlyg. Mae cymwysiadau nodweddiadol ar gyfer trawsnewidyddion DC - DC yn cynnwys dyfeisiau meddygol, rheolyddion awtomeiddio diwydiannol, electroneg pŵer, systemau telathrebu/dataCom, rhwydweithiau diwifr, rheilffyrdd, a mwy.
Ngheisiadau
- Rheolaethau Awtomeiddio Diwydiannol
- Electroneg Pwer
- Systemau Telecom/DataCom
- Rhwydweithiau Di -wifr
- Rheilffyrdd
- Meddygol
- Goleuadau LED
- Rheolaethau Diogelwch
- Pŵer wedi'i ddosbarthu
- Offerynnau
| Priodoledd Cynnyrch | Priodoledd Gwerth |
|---|---|
| Gwneuthurwr: | Golygu yn dda |
| Categori Cynnyrch: | Trawsnewidwyr DC/DC ynysig - mownt siasi |
| ROHS: | Manylion |
| Arddull mowntio: | Siasi |
| Nifer yr allbynnau: | 1 allbwn |
| Pŵer allbwn: | 300 W |
| Foltedd mewnbwn, enwol: | 72 V |
| Foltedd mewnbwn - mun: | 50.4 V |
| Foltedd mewnbwn - max: | 93.6 V |
| Foltedd allbwn - Channel 1: | 12 V |
| Allbwn cerrynt - sianel 1: | 25 A |
| Foltedd ynysu: | 4 kv |
| Isafswm y tymheredd gweithredu: | - 40 C |
| Tymheredd gweithredu uchaf: | + 70 C |
| Hyd: | 216 mm |
| Lled: | 96.5 mm |
| Uchder: | 40 mm |
| Diwydiant: | Niwydol |
| Cynnyrch: | Ynysig |
| Cyfres: | RSD-300 |
| Brand: | Golygu yn dda |
| Foltedd mewnbwn: | 50.4 V i 93.6 V. |
| Math o Gynnyrch: | DC ynysig - trawsnewidyddion DC |
| Meintiau pecyn ffatri: | 12 |
| Is -gategori: | Dc - trawsnewidyddion DC |
| Pwysau Uned: | 2.624 pwys |
Tagiau poblogaidd: RSD-300F-12, gweithgynhyrchwyr China RSD-300F-12, cyflenwyr, ffatri
Anfon ymchwiliad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd







